Shin CoolSculpting daidai a gare ni?
Kuna aiki.Kuna ci lafiya.Amma idan har yanzu kuna da wuraren kitse masu taurin kai waɗanda ba za su tafi ba, yana iya zama lokacin yin la'akari da CoolSculpting.
Yaya tsawon lokacin CoolSculpting yake ɗauka?
Maganin CoolSculpting yawanci yana ɗaukar kaɗan kamar mintuna 35-75, ya danganta da yankin da ake jiyya, tare da zaman jiyya na tsawon awanni 1-3 akan matsakaita.Ga mafi yawan marasa lafiya, ana ba da shawarar zaman jiyya biyu ko fiye don taimakawa cimma burin da ya dace da jikinsu.
YAYA AKE AIKI?
Hanyoyin CoolSculpting suna amfani da takalmi mai zagaye a cikin ɗaya daga cikin masu girma dabam huɗu don tsotse fata da kitsenku "kamar vacuum," in ji Roostaeian.Yayin da kuke zaune a kujerar da aka kishingida har zuwa sa'o'i biyu, an saita bangarorin sanyaya don yin aiki da ƙirƙira ƙwayoyin kitse."Yana da ɗan ƙaramin rashin jin daɗi da mutane ke ganin suna jurewa da kyau," in ji shi. "[Kuna dandana] tsotsa da jin daɗin sanyi wanda a ƙarshe ya ƙare."A gaskiya ma, tsarin tsarin yana da annashuwa sosai har majiyyata za su iya kawo kwamfutar tafi-da-gidanka don yin aiki, jin dadin fim, ko kawai barci yayin da injin ke aiki.
manufa
Za ku yi aiki tare da mai bada ku don tantance idan kai ɗan takara ne da haɓaka tsarin kulawa na keɓaɓɓen.
Daskare
Muna amfani da cryolipolysis, in ba haka ba da aka sani da daskarewa mai, don daskare ƙwayoyin kitse a wurin da ake bi da su.
Rage
Bayan jiyya, jiki zai iya kawar da matattun ƙwayoyin kitse, wanda zai iya haifar da raguwar 20-25% na kitse mai taurin kai a yankin da aka kula da shi.
FDA ta share don wurare 9 na jiki
CoolSculpting yana sharewa don kawar da kitse mai taurin kai a ƙarƙashin muƙamuƙi, ƙarƙashin ƙwanƙwasa, hannaye na sama, kitsen baya, kitsen rigar nono, yankin gefe (hannun soyayya), ciki, cinya, da kuma ƙarƙashin gindi (nadin ayaba).
GA WANENE?
Fiye da duka, ya jaddada Roostaeian, CoolSculpting shine "ga wanda ke neman ingantawa mai sauƙi," yana bayanin cewa ba a tsara shi don babban kantin sayar da mai guda ɗaya kamar liposuction ba.Lokacin da abokan ciniki suka zo Astarita don shawarwari, ta yi la'akari da "shekarun su, ingancin fata - shin za ta sake dawowa?Shin zai yi kyau bayan an cire ƙarar?—da kuma yadda kaurin nasu ya ke ko kuma za a iya tsinkewa,” kafin a amince da su don neman magani, domin fafunan tsotsa na iya yin maganin nama da zai iya shiga."Idan wani yana da kauri, nama mai kauri," in ji Astarita, "Ba zan iya ba su wani sakamako ba."
MENENE SAKAMAKO?
"Sau da yawa yana ɗaukar 'yan jiyya don samun sakamako mafi kyau," in ji Roostaeian, wanda ya yarda cewa magani guda ɗaya zai haifar da canji kaɗan, wani lokacin ma abokan ciniki ba su iya fahimta."Daya daga cikin abubuwan da ke cikin [CoolSculpting] shine akwai kewayon kowane mutum ɗaya.Na ga mutane suna kallo kafin da bayan hotuna kuma ba su iya ganin sakamakon.”Duk da bege ba a rasa ba, duk da haka, saboda duka ƙwararrun biyu sun yarda cewa yawancin jiyya da kuke da shi, ƙarin sakamako za ku ga.Abin da zai faru a ƙarshe shine raguwar mai zuwa kashi 25 cikin ɗari a wurin magani.“A mafi kyau za ku sami raguwar mai mai laushi - ɗan ingantacciyar layin kugu, ƙarancin kumburin kowane yanki na musamman.Zan jaddada kalmar mai laushi.
ZAI SA KA RAGE KISHI?
"Babu ɗaya daga cikin waɗannan na'urorin da ke zubar da fam," in ji Astarita, yana tunatar da majinyata masu yiwuwa cewa tsoka ya fi kitsen nauyi. Lokacin da kake zubar da kashi 25 cikin dari na mai a cikin dintsi na nama, ba zai kara da yawa a kan sikelin ba, amma , ta amsa, "Idan [ka rasa] abin da ke zube saman wando ko rigar mama, yana da muhimmanci."Abokan cinikinta suna zuwa wurinta don neman ingantacciyar ma'auni a nauyinsu na yanzu, kuma suna iya barin sun ragu da "girma ɗaya ko biyu a cikin tufafi."
SHIN YA DUNIYA?
“Ina jaddada majiyyata da gaske, eh fasaha ce ta rage kitse ta dindindin, amma idan kun sarrafa nauyin ku.Idan kun yi nauyi, zai tafi wani wuri," in ji Astarita.Ci gaba mai ɗorewa ga jikinka kuma na iya faruwa ta hanyar canza halinka ta hanyar abinci mai gina jiki da motsa jiki."Kadan daga cikin wannan yana kan ku: Idan za ku yi zagayowar 14 kuma ba za ku canza abincinku da dabi'un cin abinci ba kwata-kwata, [jikin ku] ba zai canza ba."
YAUSHE YA KAMATA KA FARA?
Tare da hutu da bukukuwan aure a sararin sama, Roostaeian ya ba da shawarar tsara zaman ku watanni uku kafin lokaci, shida a mafi yawa.Ba a ganin sakamako na akalla makonni hudu, tare da asarar mai ya kai kololuwar sa a kusan takwas."A cikin makonni goma sha biyu fatarku ta yi santsi kuma ta yi kyau," in ji Astarita."Wannan ceri a saman."Amma, in ji Roostaeian, “sakamakon bayan jiyya ɗaya kusan ba ya isa.Kowane [maganin] yana da lokacin raguwa, don haka kuna son aƙalla makonni shida zuwa takwas (tsakanin alƙawura).